Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-1100SS-60-5

Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-1100SS-60-5

Giá: 1,320,000 (ĐÃ CÓ VAT)

Thông tin nhanh về sản phẩm

  • Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi quang điện media converter Netlink HTB-1100SS-60-5
  • Mã sản phẩm: Netlink HTB-1100SS-60-5
  • Hãng sản xuất: Netlink 
  • Xuất xứ: Taiwan
  • Fast Ethernet 10/100M Fiber Media Converter, Singlemode, 1550nm, 60 km
  • Single fiber 1FO- External power supply - AC220V or DC-48V
  • Khoảng cách truyền cáp quang (Single Mode) : 60 Km
  • Đầu nối điện : RJ45
  • Đầu nối Quang : SC
  • Bước sóng quang (nm) : 1550nm
  • Tốc độ truyền dữ liệu : 10/100 Mbps
  • Chuẩn giao tiếp : IEEE 802.3, 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-FX
  • Công suất (dBm) : 17
  • Trọng lượng (g) : 250
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt
  • Giao hàng: Miễn phí
  • Xem thêm thông tin: www.namlong.vn

Sản phẩm cùng loại

Sản phẩm cùng nhóm

Hỗ trợ mua hàng Hỗ trợ mua hàng
(08) 7309 6168 - (08) 3995 5880 - (08) 3500 7068
Hỗ trợ Viber/ZaloViber / Zalo:
0938 473 168 - 0918 151 957 - 0932 794 168