Chuyển đổi Quang Điện Media Converter BTON BT-982SM-20B

Chuyển đổi Quang Điện Media Converter BTON BT-982SM-20B

Giá: 2,860,000 (ĐÃ CÓ VAT)

Thông tin nhanh về sản phẩm

  • Tên sản phẩm: Chuyển đổi Quang Điện Media Converter BTON BT-982SM-20B
  • Mã sản phẩm: BT-982SM-20B
  • Hãng sản xuất: BTON
  • Xuất xứ: China
  • 2 Ethernet Port 10/100M and 8×100Base-F(X) port, 1550/1310nm SM 20Km SC
  • * Supports 10/100/1000Base-T, 1000Base-X protocol.
  • * Flow control for full duplex and half duplex.
  • * Supports up to 10k byte JUMBO frame.
  • * Supports Fiber Port Trunking, Increasing Fiber Channel Bandwidth and Supply Fiber Channel Redundancy.
  • * Supports Ports Based VLANS and TAG Based VLANS.
  • * In conformity to safety code of FCC and CE MARK.
  • * Connector: Multi-UTP RJ-45connector, one or two fiber connector
  • * Operation mode: full duplex mode or half duplex mode
  • * Power supply parameter: DC 5V 1A/2A
  • * Environmental temperature: 0-50℃
  • * Relative humidity: 5%-90%
  • * UTP cable: Cat5 UTP cable
  • * Transfer fiber: multimode(50/125, 62.5/125 or 100/140um); single mod( 8.3/125,8.7/125, 9/125 or 10/125um).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt
  • Giao hàng: Miễn phí
  • Xem thêm thông tin: www.namlong.vn

Sản phẩm cùng loại

Sản phẩm cùng nhóm

Hỗ trợ mua hàng Hỗ trợ mua hàng
(028) 3995 5880 - (028) 3997 1540 - (028) 7309 6168
Hỗ trợ Viber/ZaloViber / Zalo:
0938 473 168 - 0918 151 957 - 0932 794 168