Module quang SFP Multi-Mode Fiber UniFi UF-MM-1G

Module quang SFP Multi-Mode Fiber UniFi UF-MM-1G

Giá: 682,000 (ĐÃ CÓ VAT)

Thông tin nhanh về sản phẩm

  • Tên sản phẩm: Module quang Multi-Mode Fiber UniFi UF-MM-1G
  • Mã sản phẩm: UF-MM-1G
  • Hãng sản xuất: Unifi 
  • Xuất xứ: Asia
  • Module quang Multi-Mode Fiber
  • Multi-Mode Fiber
  • Tốc độ : 1.25 Gbps
  • Chuẩn kết nối : LC
  • Khoảng cách  truyền dẫn tối đa: 3 KM
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Lắp đặt: Chưa bao gồm vật tư và chi phí lắp đặt
  • Giao hàng: Miễn phí
  • Xem thêm thông tin: www.namlong.vn

Sản phẩm cùng loại

Sản phẩm cùng nhóm

Hỗ trợ mua hàng Hỗ trợ mua hàng
(028) 3995 5880 - (028) 3997 1540 - (028) 7309 6168
Hỗ trợ Viber/ZaloViber / Zalo:
0938 473 168 - 0918 151 957 - 0932 794 168